![](https://www.phaktob.go.th/wp-content/uploads/2022/04/278927062_1028615151102294_8008256105836943278_n-680x340.jpg)
วันที่ 27 เมษายน 2565 เวลา 06.30 น. ณ วัดป่าอภิปุญโญ ตำบลผักตบ อำเภอหนองหาน จังหวัดอุดรธานี นำโดยนายกคำปลาย คำแพงราช พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล และพนักงานเทศบาล ลูกจ้าง ร่วมกันดำเนินโครงการส่งเสริมคุณธรรมจริยธรรมของเทศบาลตำบลผักตบ ประจำปีงบประมาณ 2565 เพื่อส่งเสริมให้คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล พนักงานเทศบาล และลูกจ้างของเทศบาล นำหลักคุณธรรมจริยธรรม หลักธรรมทางพุทธศาสนา ความรู้และประสบการณ์ที่ได้รับไปปรับใช้ในการปฏิบัติงานและดำรงชีวิตประจำวันได้อย่างมีความสุข