![](https://www.phaktob.go.th/wp-content/uploads/2020/01/212329971_640549087315324_6919032234713474348_n-680x340.jpg)
ขอประชาสัมพันธ์กิจกรรม “ที่อ่านหนังสือท้องถิ่น รักการอ่าน” และขอรับบริจาคหนังสือ/วารสาร เพื่อใช้ในกิจกรรม “ที่อ่านหนังสือท้องถิ่น รักการอ่าน” เทศบาลตำบลผักตบ จึงขอเชิญชวนประชาชนมาใช้บริการและร่วมบริจาคหนังสือ/วารสาร หากสนใจสามารถบริจาคได้ที่ งานการศึกษา สำนักปลัด เทศบาลตำบลผักตบ โทร. 042-149028
สถานที่จัดกิจกรรม “ที่อ่านหนังสือท้องถิ่น รักการอ่าน” มีดังนี้
1. เทศบาลตำบลผักตบ
2. ที่ทำการผู้ใหญ่บ้านหนองบัว หมู่ที่ 3
3. ศาลาประชาคม หมู่ที่ 13
4. ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านหนองกุง หมู่ที่ 8
5. ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลผักตบ หมู่ที่ 2