![](https://www.phaktob.go.th/wp-content/uploads/2022/05/155061146_1723095014519323_6557126927311421036_n-680x340.jpg)
ประชุมมอบนโยบายไม่รับของขวัญ (No Gift Policy ) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
รายละเอียด : ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลผักตบ โดย นายคำปลาย คำแพงราช นายกเทศมนตรีตำบลผักตบ ประธานในที่ประชุม ได้มอบนโยบายไม่รับของขวัญ (No Gift Policy) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 โดยแจ้งให้ผู้บริหาร พนักงาน เจ้าหน้าที่และบุคลากรในสังกัดเทศบาลตำบลผักตบทุกคน ไม่รับของขวัญและของกำนัลทุกชนิดจาการปฏิบัติหน้าที่ ทุกวาระเทศกาลและโอกาศพิเศษต่างๆ